ต้องการผู้บริจาคไข่ กรุ๊ปเลือดบี อายุ 20-30 ปี แถวสมุทรปราการ (คู่สมรสโพส์ตเองไม่ผ่านเอเจ้น)

กระทู้คำถาม
ไม่ทราบว่ามีน้องๆท่านใดที่สนใจบริจาคไข่ให้ผู้มีบุตรยากอย่างพี่มั้ยคะ
1. เราจะทำที่โรงพยาบาลที่มีชื่อเสียงเพื่อความปลอดภัยต่อตัวผู้บริจาคไข่
2. ดำเนินการตามกฎหมายทุกประการ
3. ภูมิลำเนาสมุทรปราการ
4. ผู้หญิง อายุระหว่าง 20-30 ปี
5. กรุ๊ปเลือดบี
6. มีทะเบียนสมรส หรือ หย่าร้าง (มีบุตรมาแล้วก็ได้ค่ะ)
7. ร่างกายแข็งแรง ไม่เป็นพาหะทาลัสซีเมีย และ โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์
8. เชื้อสายจีนจะพิจารณาเป็นพิเศษ
สนใจแปะช่องทางการติดต่อได้เลยค่ะ เดี่ยวพี่จะติดต่อไปค่ะ
# บริจาคไข่ # บริจาคไข่ไม่ผ่านเอเจ้น # ICSI # ผู้มีบุตรยาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่