เเปลกไหมที่เราไม่ชอบเสียงพี่เราคุยกับคนอื่นเเละไม่ชอบคนกระดิกเท้า

กระทู้คำถาม
ขอถามหน่อย​ค่ะ​ เเปลกไหมที่เราไม่ชอบเสียงพี่เราคุยกันกับคนอื่นเละไม่ชอบคนกระดิกเท้า​
  ถ้าได้ยินเสียงพี่เราคุยกับคนอื่น, โทรคุยกับคนอื่นจะรู้สึกรำคาญ​ โมโห​ ใจเต้นเเรง​ เเละร้องไห้บางครั้งจนต้องใส่หูฟัง
ฟังเพลงเเล้วเปิดเสียงดังๆ​ บางทีก็ทนไม่ได้จนต้องด่า​   
เเละเรื่องกระดิกเท้าเห็นคนกระดิกเท้านิดหน่อยไม่ได้เลยค่ะ​
รู้สึกรำคาญ​ ขัดตา😄
ใส่โค้ด

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่