อยากเปลี่ยน​ยางใหม่

กระทู้คำถาม
ถึงเวลาต้องเปลี่ยนยางเเล้วครับ
แนะนำยางนุ่มเงียบใส่รถมาสด้าหน่อยครับ​ ยางเดิมใส่185-55r15​ของDUNLOPรู้สึก​ว่าเสียงวิ่งดังครับ​ เลยอยากเปลี่ยน​  มีท่านใดแนะนำยางให้หน่อยครับ​ เส้นละไม่เกิน2พันครับ​ ปกติเปนคนขับรถเร็วครับ​ จะใส่ยางเบอร์​เดิมหรือเปลี่ยนเบอร์ยางดีครับไม่ค่อยรู้เรื่องยางเท่าไร​ ขอบคุณ​มาก​ครับ​
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่