แฟนไม่มารับบอกน้ำมันแพงควรไปต่อหรือพอแค่นี้คะ?

https://youtu.be/Oquo96pr1Ks
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 19
ผู้ชายอาจจะตัดสินใจไม่ไปต่อกับคุณตั้งแต่ที่บอกว่าจะไม่มารับคุณแล้วก็ได้นะคะ
ความคิดเห็นที่ 22
เหตุผลหลักๆ ที่จะไม่ไปต่อ คือไม่มารับเหรอ .. ถ้าข้อเดียวคุณรักสบาย แนะให้หาคนขับรภใหม่😅
ความคิดเห็นที่ 3
จะเลิกมั้ย…แล้วแต่คุณ
เพราะแฟนคุณผิด และไม่ดีจริงๆ

เค้าผิดตรงนี้…..
ปกติแฟนจะมารับมาส่งตลอดตอนแรกๆ

เค้าไปทำให้คุณติดนิสัย จนเห็นเป็นเรื่องปกติ
โดยไม่คิดว่า ถ้าวันนึงมันจะมีเหตุจำเป็นใดๆก็ตามที่ทำไม่ได้
มันจะกลายเป็นการ…เปลี่ยนไป หรือหมดโปรฯทันที
ความคิดเห็นที่ 8
ตลอดระยะเวลาที่ได้นั่งฟรี โดยสารฟรี..
คุณได้อาสาช่วยจ่ายค่าน้ำมัน หรือว่าเคยออกปากเองไหมคะ ว่าน้ำมันแพง ไม่ต้องมารับมาส่งก็ได้นะ เกรงใจ

หากคุณปรับมุมมองความคิดอย่างนี้ได้ คุณจะได้ไปต่อค่ะ

แต่หากคุณตั้งประเด็นว่า แค่มารับแค่นี้ยังไม่ได้ แล้วต่อไปจะดูแลคุณได้ยังไง
คุณเคยได้รับความสะดวกสบายมาตลอด แล้วจะให้คุณลำบาก ดังนั้นไม่ไปต่อละนะ

ก็พอแค่นี้ค่ะ
ความคิดเห็นที่ 16
การเสมอต้นเสมอปลาย คือ1ในคุณสมบติสำคัญของการเลือกคู่ครอง เลิกเถอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่