เขาหลวง สุโขทัย ! ขึ้นตอน# ฝนตก # ใช้เวลาเท่าไหร่ ?

กระทู้สนทนา
ใครเคยขึ้น เขาหลวงสุโขทัยบ้าง สำหรับผม คิดว่าโหดกว่า ภูกระดึงนะ ทางชันไม่มีหยุด หาพื้นราบ แทบไม่เจอเลย ยิ่งตอนผมขึ้นฝนตกอีก ผมใช้เวลาไป 7ชั่วโมง เดินไปบ่นไป ปางตาย5555 คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโออาจเป็นเพราะผมเตรียมตัวมาไม่ดีด้วย ขับมอเตอร์ไซต์ไป ไม่ได้นอน ข้าวเช้าไม่ได้กิน เพื่อนๆคนไหนเคยขึ้น แล้วเป็นไงมาแชร์กันหน่อยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่