เห็นเด็กชล เด็กเมืองทอง เล่นแล้ว ทีมชาติอย่าเรียกเขาไปติดเลยครับ

กระทู้สนทนา
aff ที่กัมพูชา กับ ซีเกมส์ที่เวียดนาม อย่าเอาไปเล่นเลย

ให้เขาได้แข่งขันกับต่างชาติในลีก  ให้เขาได้ซ้อมกับรุ่นพี่ชุดใหญ่ ยังดีเสียกว่า

คือถ้าเรียกพวกเนี้ยไป โอกาสแชมป์มันมีเลยละ 

แต่สโมสรเขาต้องเสียสละทำไม ถ้ากำลังลุ้นแชมป์ลุ้นอันดับ นี่โคตรเสียหาย  เป็นผม ผมก็ไม่ปล่อย

อุตสาห์ปั้น ถ้าเจ็บกลับมาใครรับผิดชอบ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่