ขึ้นเเบบนี้ท้องไหม?

กระทู้คำถาม
คือเราตรวจครรภ์เราปัสวะใส่ไม่ถึงตามที่เขากำหนดมาเเต่เราก็เอาที่ตรวจจุ่มลงไป ตั้งทิ้งไว้สีกพักก็ขึ้น1ขีดสีเข้มมากๆค่ะ เราก็ไม่เเน่ใจเพราะปัสวะเราน้อย เราเลยเอาไปจุ่มอีกครั้ง เเละตั้งทิ้งไว้เเล้วมันก็ขึ้นมาอีกขีดเเต่จางมากๆ ปล.เราใช้ที่ตรวจอันเดิม เพราะเราไม่รู้จริงๆค่ะ วันที่เราตรวจคือคาดว่าก่อนประจำเดือนจะมา1วันค่ะ สรุปทัองหรือว่าไม่ท้องหรอคะ 
เราใส่รูปไม่ได้อะค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่