โรงเรียนจุฬาภรณ์ เพรชบุรี เป็นอย่างไรบ้าง??

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่า เรามีความตั้งใจที่จะไปลองสอบรร.จุฬาภรณ์ เพรชบุรี เพื่อไปลองข้อสอบ หรือถ้าสอบติดมาเราก็อาจจะไปเรียนที่นั่นเลยค่ะ ก็เลยอยากจะมาสอบถามเกี่ยวกับสภาพแวดล้อมต่างๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
1. ห้องพักเป็นห้องแบบไหน ห้องนอนรวม หรือ รูมเมต 
2. ห้องน้ำเป็นไหน แบบรวม หรือ ห้องน้ำในตัวคะ
3. เรื่องการเรียน เรียนหนักไหม งานเยอะเกินไปรึเปล่า ถ้าคนที่ค่อนข้างขี้เกียจจะไปรอดมั้ย??
4. สังคมสภาพแวดล้อมในโรงเรียนดีไหม มีการเหยียด การแกล้งอะไรแรงๆมั้ย
5. เราเป็นคนที่โลกส่วนตัวสูง หาเพื่อนยาก จะมีเพื่อนได้มั้ย?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่