ยื่นกู้ ธอส. ประเมินบ้านแล้ว ขอเอกสารเพิ่มเติม จะอนุมัตินานไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
วันที่ 29 ธค 64 ประเมินบ้าน
วันที่ 5 มค 65 รอพิจารณาอนุมัติ
วันที่ 12 มค 65 ขอเอกสารเพิ่มเติม (ส่งเอกสารทันที) 
วันที่ 17 มค 65 ขอเอกสารเพิ่มเติมอีก (เจ้าหน้าที่บอกว่าส่งครบเรียบร้อย)
...
เพื่อนๆ ใครพอจะเจอแบบเราบ้างไหมค่ะ ว่าน่าจะประมาณอีกกี่วัน
เห็นว่าตอนนี้ก็มีการ work from home ด้วยทำให้ล่าช้าด้วยหรือป่าว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่