นอนไม่หลับ คิดถึงเรื่องเก่าๆที่ผ่านมา แล้วร้องไห้ ใครเป็นบ้างคะแก้ยังไงดี

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรานอนไม่หลับเลยค่ะ
แล้วในหัวก็คิดถึงแค่เรื่องในอดีตที่ผ่านมาค่ะ เรื่องที่แฟนเคยนอกใจเรา แต่ตอนนี้เรายังคบกับแฟนอยู่นะคะ
แล้วเรื่องที่นอกใจก็ผ่านมาปีกว่าๆเเล้วค่ะ บางครั้งคิดว่าลืมได้ แต่บางครั้งก็นึกถึงและยังร้องไห้อยู่ค่ะ
คือ แฟนเราก็มีดีนะคะ และเรารักเลยให้อภัยและคบกันต่อค่ะ แฟนก็ดูแลเราดีนะคะ ช่วยเหลืออยู่ข้างๆเวลาลำบากตลอด
แต่ ....เรื่องไม่ดีครั้งนึงที่ทำและเราก็ยังลืมไม่ลงคือการนอกใจ และเรื่องป่านมาเป็นปีกว่าแล้ว แต่เรายังนึกถึงและร้องไห้
เราควรทำยังไงดีคะ...เศร้า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่