ว่าจะย้ายค่าย จาก AIS ไป True ครับ

กระทู้คำถาม
มีคำถาม ครับ เห็นช่วงนี้ true เขามีโปรใหม่ เป็น 30 mbps ไม่จำกัด ไม่ลดสปีด แล้วก็ แถว ที่อยู่สัญญานก็ค่อนข้างดีทุกค่าย สัญญาน 5 G ก็ ถึง โทรศัพท์ ก็รองรับ เลยคิดว่าจะย้ายดีรึเปล่าครับ ราคาก็ไม่ค่อยต่างกันมาก
                 ปกติ ใช้  AIS 10 mbps ไม่ลดสปีด 200บาท มา 2 ปี ก็ค่อนข้างดี แต่ อยากจะอัพสปีดเน็ต เป็น 20-30 mbs แต่ ais ต้องไปเปิดซิม ใหม่อย่างเดี่ยว เลยว่าจะถือ โอกาศย้ายค่ายไปเลยดีไหมครับ เห็นหลายๆท่านก็ว่าคุ้ม
ขอบคุณสำหรับ คำแนะนำล่วงหน้าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่