เคยเจอความรักที่รู้กันแค่2คนกันไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมว่าเป็นอีก1เหตุการณ์ที่มันเจ็บที่สุดในเรื่องความรักเลยนะครับผมพึ่งเจอมาสดๆเมื่อคืนนี้เลยครับทีแรกชวนกันไปกินเหล้ากันแล้วผมบอกอยากทำความรู้จักพวกเพื่อนๆเธอด้วยพอไปเจอกับเพื่อนๆของทางฝ่ายเขาแล้วผู้หญิงที่ผมนัดเจอมันก็บอกว่าผมเป็นรุ่นน้องใน มอ บ้างเพื่อนเก่าบ้างมันโครตเจ็บเลยนะครับเวลาเพื่อนๆนางถามหาผมว่า(รุ่นน้อง,เพื่อน)นำหน้าก่อนจะพูดอะไรบางอย่าง ทำไมเขาถึงไม่กล้าเปิดเผยผมอ่ะมีกี่เหตุผลที่ผู้หญิงเป็นแบบนี้กันครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่