ดรอปเรียนมันแย่ หรือน่าอายมากมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเรามีปัญหากับเพื่อนเมื่อช่วงหลังปีใหม่มา แต่บอกไว้ก่อนว่า เพื่อนก็ทำเราเจ็บแสบไว้มาเป็นเดือนๆแล้ว ก่อนที่จะมีประเด็นกันจริงๆ สุดท้ายแล้วกลายเป็นเรื่องใหญ่โต มีการโพสด่าอะไรเล่ามากมาย ทักมาในแชทแบบนู้นแบบนี้  เราสรุปกับครอบครัวว่าจะ ดรอปจริงๆ แต่อยากถามความคิดเห็นว่า มันแย่มากไหมที่จะดรอปแล้วมาเรียนใหม่กับรุ่นน้อง ซึ่งตอนนี้เราอยู่ ม.5 ก็ต้องเรียนซ้ำ ม.5 อีกครั้ง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่