มีใครเคย แก้ 0 ร มสมผแล้วเจอครู ลีลาบ้างไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมติด มส เพราะบ้างที่เข้าเรียนไม่ได้ในช่วงเทอมแรก แล้วพอเปิด เทอม2 มาผมก็ทำการดำเนินการแก้ มส แล้ว ครูบอกว่าให้ไปรับใบงานเรื่อยๆแต่ไม่ได้บอกว่ามีกี่ใบงาน ซึ่งผมก็โอเคนะครับ แต่การไปเอาใบงานแต่ละทีหนึ่งใช้เวลาอาทิตย์ เพราะครูลีลาแก่บอกไม่ว่างแต่แก่นั่งกินตำมะม่วงไม่ก็คุยโม้กับครูท่านอีนอยู่ผมเรียนเสร็จ 14.40 น. ผมไปรอบอกครูแล้วก็มารอหน้าห้อง ตั้งแต่ 14.40 น. จน 17.30 น. ผมไม่ได้ใบงานเลย แต่จะมีแค่วันเดียวในอาทิตย์ ที่ครูให้ ซึ่งก็ไปเอาได้แค่3ครั้งเท่านั้น หลังจากนั้น ก่อนปีใหม่ 2 อาทิตย์ก่อนเรียนออนไลน์อีก ก็นั่งรอเหมือนเดินแต่ทีนี้ไม่ได้ใบงานเลยแม้แต่ใบเดียว แล้วขอครูเป็นไฟล์ก็ไม่ยอมส่งให้ คือบอกว่าหมดแล้วก็ได้ไม่ตรงทำทรงเข้มก็ได้ จนตอนนี้มีเดือนเดียวจะจบ ม.3 แล้ว ครูก็ยังไม่แก้เกรดให้ แล้วก็ไม่ให้ใบงานด้วย ผมควรทำยังไงดีครับ
(ครูเป็นผู้หญิงแก่ๆ และทำตัวรวย)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่