อาการแบบนี้ท้องไหมคะ??? ช่วยหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามค่ะ เริ่มเลยนะคะ คือเราจะมีแอพที่บันทึกรอบเดือนของเราใว้ ส่วนมากจะมาตรงตลอดบวกลบ 1 วันค่ะ คือเดือนนี้ประจำเดือนควรมาวันที่ 11 12 ม.ค ค่ะ เรามีอาการปวดท้องน้อยคล้ายเหมือนจะเป็นประจำเดือนตั้งแต่ประมานวันที่ 5 ค่ะ ปวดท้องน้อยด้านขวา ปวดตรงขาหนีบ ต้นขาด้านขวา ปวดมาตลอด ปวดๆหน่องๆหายๆอยู่แบบนี้ พอมาวันนี้วันที่ 17 ม.ค ประจำเดือนก็ยังไม่มาค่ะ อาการปวดท้องหน่วงท้องก็ยังไม่หาย แต่ย้ายมาปวดข้างซ้าย และทั่วๆท้องน้อย เอามือกดก็รู้สึกปวดค่ะ เรากินสตีเบนโลช่วยด้วย กินตั้งแต่วันที่ 15 ม.ค ค่ะ และช่วงนี้เรามีอาการฉี่บ่อย ฉี่เล็ด เจ็บ ฉี่ไม่สุด และมีตกขาวออกเยอะ วันนี้ 17 ม.ค ก็ยังไม่มาค่ะ เราเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจ ก็ขึ้น 1 ขีดค่ะ มาช่วงเย็น มีเลือดออกมาค่ะ เราก็คิดว่าประจำเดือนเลยโล่งอก พอจะมาใส่ผ้าอนามัยเลือดก็ไม่มีแล้วค่ะ เป็นตกขาวแทนค่ะ แบบนี้เป็นอะไรมั้ย มีโอกาสท้องมั้ยคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่