ช่วยเเนะนำผมหน่อยครับว่าต้องเรียนต่อ.4สายไหน

คือผมไม่รู้จะเรียนอะไรต่อไม่มีเป้าหมายชีวิตว่าทำงานไร
แล้วผมก็ไม่เก่งวิทย์คณิตและพวกภาษากีฬาด้วยครับพี่ๆช่วยแนะนำผมด้วยนะคับว่าเรียนสายไร
1)แผนการเรียนวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์
2)แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ -คณิตศาสตร์
คอมพิวเตอร์
3)แผนวิทยาศาสตร์การกีฬา
4)แผนการเรียนภาษาอังกฤษ-ภาษาจีน
5)แผนการเรียนภาษาอังกฤษ-ภาษาญี่ปุ่น
6)แผนแผนศิลป์ดนตรี
7)แผนการเรียนคอมพิวเตอร์
8)แผนการเรียนสังคม-อาชีพ (คหกรรม)
9)แผนการเรียนสังคม-อาชีพ (อุตสาหกรรม)
10)แผนการเรียนสังคม-อาชีพ (ธุรกิจสมัยใหม่)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่