แอพ gmarket / แนะนำเว็บเกาหลีสั่งอัลบั้มหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เรารู้จักแต่แอพ Gmarket แล้วก็ wewerse shop แต่ว่าสองแอพนี้ไม่มีอัลบั้มที่เราต้องการอะค่ะ คือส่วนใหญ่บั้มที่เราจะสั่งก็คือพวกแบบ dvd Blu-ray mmr ของ bts อะค่ะแต่ลองหาในจีมาร์เก็ตแล้วไม่มี ในววช็อปก็เหมือนจะปิดพรีออเดอร์ คือเราอยากสั่งแบบไม่ต้องหาดีลตามร้านที่เขารับดีลเกาหลีอะค่ะ อยากทราบว่าใครพอมีแอพแนะนำที่มีบั้มบังทันที่เราจะสั่งบ้างมั้ยคะ 🥺 ใช้แท็กผิดขออภัยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่