ช่วยด้วยครับเพิ่งประกอบคอมมา ssd m2 ปิดซิ้งแล้วขันน็อตไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมซื้อ ssd m2 wd black 750 se 1tb มาครับจะเอามาใส่กับแมนบอร์ด gigabyte b560m aorys pro ตรงที่มีฮีทซิ้งตามภาพนี้เลยครับ       

เสร็จแล้วมันขันน็อตไม่เข้าครับ ถ้าไม่ใส่ ssd ลงไปมันขันเข้าครับ    

ทำให้ต้องย้ายมาใส่ช่องล่างตามภาพนี้ครับ  

ซึ้งมันไม่มีฮีทซิ้งครับ แล้วด้านบนก็ใส่การ์ดจอไว้กล้วมันจะร้อนมากครับ  

รบกวนแนะนำหน่อยครับควรทำอย่างไรดี 

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่