ตุ่มแดงๆแข็งขึ้นบริเวณอวัยวะเพศหญิง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อนุญาตถามผู้รู้นะคะ พอดีมีตุ่มแดงๆขึ้นบะริเวณอวัยวะเพศค่ะ อยู่ข้างนอกนะคะ ไม่ได้อยู่ข้างใน เป็นตุ่มใหญ่ๆ แข็งๆ เจ็บๆแสบ ตอนแรกนึกว่าเป็นสิว แต่ไม่มีหัวค่ะ เป็นมาสองสามวันแล้ว แล้วก็ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์กับใครด้วย รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ต้องรักษายังไงกินยายังไง ขอบคุณสำหรับพื้นที่ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่