[หมอตั้มปากหมาพยากรณ์] โสดไร้ค่า เงินตราจาง ใจบอบบาง งานดักดาน ถึกทนทาน วานขอเลือก 24 ลมหายใจ

กระทู้คำถาม
                                                                                                                                                      กราบสวัสดีปีใหม่กันย้อนหลังเด้อครับ รักษาดูสุขภาพและใช้ชีวิตให้คุ้มค่าวันต่อวันกันเด้อครับพี่ๆน้องๆทั้งหลาย                                                                       เช่นเดิมตั้งคำถามมาให้ชัดเจนที่สุดในชีวิตมา 1 คำถามเท่านั้น พร้อมเลือกเลขที่ชอบมา 1เลขๆมี 1-22 ครับผม                                                                              กระทู้นี้สุ่มตอบไม่ตอบตามลำดับกันเด้อครับ  หมอตั้มเลือกตอบเอง 24 ลมหายใจ

ตอบช้าแต่ตอบให้ชัวร์ อย่าเพิ่งลบคำถามจนกว่าจะมาปิดกระทู้เด้อครับ                                                                                                                              และต้องขอกราบอภัยสำหรับท่านที่ไม่ถูกเลือกตอบด้วยนะครับผม                                                                                                                                    อยากดวงดีก็เปลี่ยนความคิดเปลี่ยนมุมองและกล้าลงมือทำเพียงแค่นี้ดวงก็ดีแล้วล่ะครับ                                                                                                                            [ดวงดีไม่ดีอยู่ที่กะบาล]
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่