เราเกือบจะมีอะไรกับแฟน กินยาคุมฉุกเฉินจะมีโอกาสท้องไหมคะ

กระทู้คำถาม
เราเกือบจะมีอะไรกับแฟน ตอบแรกเราแค่จับๆของแฟนแล้วแฟนจะใส่ มันคือครั้งแรกของเรา แฟนใส่เขาไป(ไม่ใส่ถุง)ใส่ไปได้นิดเดียว เรารู้สึกเจ็บเลยบอกไป แฟนก็อยู่แบบนั้นสักแปปแล้วก็เอาออกแค่นั้นเลยค่ะ หลังจากนั้นเราก็ไปอาบน้ำนอนหลับกับแฟนตื่นมาเรากลับบ้านไปเจอในคลิปเขาบอกผช.จะผลิตของเหลวซึ่งประกอบด้วยเชื้ออสุจิมาก ที่สามารถทำให้ผู้หญิงท้องได้ ตัวอสุจิอาจเล็ดลอดได้ เราเลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินในตอนเที่ยงมากิน เรารู้สึกกังวลมากค่ะ เครียดมากเลยค่ะ เรามีโอกาสท้องมั้ยคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่