เคลียร์ช่องปากนานมั้ยคะ กว่าจะได้ใส่เหล็ก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราอายุ12จะ13 แล้วเราเป็นคนที่ฟันบนไม่สวยเลยอะ 2ซี่หน้าเหมือนฟันกราม เหมือนฟันเรามันงอกผิดที่อะค่ะ ตอนที่เป็นยังเป็นฟันน้ำนมฟันเราสวยมากเลยค่ะ แต่พอมีฟันแท้ฟันเราก็แปลกมากค่ะ คือเราอยากรู้ว่าใช้เวลาเคลียร์ช่องปากนานไหมคะ กว่าจะได้ใส่เหล็ก คือเราไม่ค่อยมีความมั่นใจเลยค่ะเพราะฟันเราแปลกแบบแปลกมากๆๆค่ะ ขอสอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ เคลียร์ช่องปากใช้เวลานานไหมกว่าจะได้ใส่เหล็ก (ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะ)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่