ถ้าแฟนเก่ามาขอคืนดีจะกลับไปไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่าเรากับแฟน(เก่า)น่ะคบกันมาได้ปีกว่า ตลอดเวลาที่คบกันมาเรารู้ตัวว่าเราค่อนข้างงี่เง่า
แล้วอยู่ๆวันนึงเขาก็บอกเลิกเรา แล้ว1สัปดาห์หลังจากนั้นเขาก็มีแฟนใหม่ ตอนนี้ผ่านมาราว7-8เดือนแล้วค่ะ เขาเลิกกับแฟนแล้ว แล้วแอดเฟซเรามา
ในใจเราละอายนะคะที่ตอนคบกันเรางี่เง่า แต่เขาเป็นคนทิ้งเราก่อนค่ะ เลยอยากถามว่าถ้าอยู่ๆเขามาขอคืนดีจะกลับไปหรือป่าวคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่