ทำไมเราไม่เหมือนคนอื่น:( ขออภัยถ้าแท็กผิดห้องค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะอย่างแรกเราต้องบอกก่อนว่า เราอายุ 19 นะคะเราเป็นทอมนะคะ   เรื่องของเรื่องคือ เรารู้สึกว่าเราถูกชะตากับคนๆนึง แต่คำว่าถูกชะตาของเราคือเรารู้สึกหลงรู้สึกชอบเขามาก ชอบแบบอยากคริบครอง เข้าเรื่องเลย เราเกิดอุบัติเหตุจากการซ้อมกีฬาแล้วเราต้องรับการผ่าตัด
เราได้ไปที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งนะ เราได้เจอพยาบาลคนนึงที่เรามองครั้งแรกเลยเราก็รู้สึกว่าชอบเค้า แต่พอเริ่มไปตามนัดที่โรงพยาบาลก่อนผ่าตัดเริ่มไปบ่อยขึ้นเราก็เจอพยาบาลคนนั้นทุกครั้งที่ไป แล้วความรู้สึกของเราคือเราชอบพี่พยาบาลคนนั้นมาก มากแบบเริ่มอยากเป็นเจ้าของ แต่เราได้แค่คิดจริงๆ เพราะพยาบาลคนนั้นอายุ ห่างกับเราหลายรอบจริงๆ😅 เพราะเป็นรุ่นแม่เราได้เลย เรารู้สึกชอบเค้ามากเรื่อยๆ พอถึงหลังผ่าตัด เราต้องไปตัดไหม เเล้วพี่พยาบาลคนนั้นก็ต้องตัดไหมให้เรา เรารู้สึกหัวใจเต้นแรงมาก ได้อยู่กับพี่พยาบาลคนนั้นสองคน พี่เค้าใจดีกับเราใจดีจนหลงรักสุดๆ แต่มันติดว่าพยาบาลคนนั้น เค้ามีครอบครัวเเล้วอีกอย่างลูกชายของพี่พยาบาลคนนั้น โตกว่าเราเยอะเลย   เราอยากรู้จังเราควรทำไงดี ตอนนี้เราโฟกัสไม่ถูกอย่างมากว่าควรทำยังไง แล้วทำไมเราต้องชอบคนที่อายุมากกว่าเราเยอะมากๆ ทำไมเราไม่เหมือนคนอื่น ช่วยเราหน่อยนะคะ 😔😔
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่