เราสามารถโหลดคลิปวิดีโอในOnlyfanเก็บไว้ดูได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมพึงสมัครonlyfanมาใหม่ๆแล้วยังไม่ค่อยรู้กฎอะไรเลย เลยอยากจะถามว่าถ้าผมกดสมัครติดตามบัญชีคนที่ผมชอบในonlyfanไปแล้วพอจะหมดเดือนเงินที่จะสมัครต่ออายุผมไม่มีเลยอยากจะเซฟวิดีโอเก็บไว้ดูแต่ไม่ได้คิดจะไปแบ่งปันหรือเผยแพร่ออกสู่สาธารณะเลยนะครับว่าจะไว้ดูเองตอนเหงาๆ แต่ไม่รู้จะจะถูกกฎหมายหรือป่าวแล้ว การจะเซฟวิดีโอจากonlyfanนี้มันเซฟตรงๆไม่ได้เลยลองหาดูก็เจอส่วนขยายของChrome ที่มีชื่อว่า Downloader for OnlyFans.comอันนี้โหลดได้จริงหรอครับแล้วมันปลอดภัยไหมครับ
สรุปคำถามที่จะถาม
1. เราสามารถโหลดวิดีโอจากOnlyfanไว้ในเครื่องของเราได้ไหม ผิดกฎหรือป่าว
2. ถ้าสามารถจะโหลดวิดีโอจากOnlyfanได้ จะสามารถใช้ส่วนขยายของChrome ที่ชื่อ Downloader for OnlyFans.com ได้ไหม ปลอดภัยหรือป่าว
3. ถ้าโหลดไม่ได้หรือไงก็บอกผมได้นะครับผมจะได้ไม่โหลดไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่