นายหน้าที่ขายบ้านมีกี่คน(บ้านมือ2)

คือว่าผมจะทำการกู้ซื้อบ้านจึงประกาศหาลงไปในกลุ่มของการอยากได้บ้าน
 จึงได้มีคนติดต่อและส่งรูปบ้านมาให้ดู
ทีนี้ พอผมนัดจะไปดูบ้านก็มีคนส่งรูปบ้านมาให้ผมดูอีกแต่เป็นคนละกลุ่มกับคนกลุ่มแรก แต่บ้านหลังเดียวกัน แบบนี้หมายความว่า นายหน้าที่จะขายบ้านให้ผมมีมากกว่า1คน แล้วแบบนี้เราจะรู้ได้ยังงัยครับ 
ว่าบ้านนี้ยังไม่อยู่ในช่วงของการดำเดินเรื่องกู้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่