เพื่อนๆแนะนำเราทีค่ะเราชอบล้วงคออ้วก​จนวันนี้มันมีอาการ

กระทู้คำถาม
เป็นคนคลั่งความผอมมากค่ะ​ กังวลมากค่ะถ้ากินอะไรนิดหน่อยก็จะล้วงคออ้วก​ จนเมื่อคืน​ มันไม่ต้องล้วงคออีกแล้วกินแล้วก็อ้วกออกมาเอง​ จนลืมไปว่าเราไม่ได้กินอะไรเข้าไปเลยตี3-4เราแสบท้องหนักมาก​ ตอนเช้ามาท้องเสีย​ แต่ก็ยังแสบท้องอยู่แต่ไม่รุ้สึกอยากกินอะไรแค่ได้กลิ่นก็กินไม่ลงแล้วมันพะอืดพะอมทุกครั้งที่เราพยายามกลืนจนตอนนี้กินข้าวได้ไม่ถึง3ช้อน​เราจะตายมั้ยค่ะทุกคนเราเป็นอะไรอยู่ไม่รู้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่