กล่อง True Id มีประโยชน์อะไรครับ เสียค่ารายเดือนทุกๆเดือน

กระทู้คำถาม
ถามความเห็นเพื่อนๆหน่อยครับ ว่า กล่อง True Id มีประโยชน์อะไร 

สู้เราไปซื้อกล่อง Android มาใช้เองไม่ดีกว่าหรอครับ เสียครั้งเดียวจบ ทุกวันนี้ดูแค่ Netflix 

แล้วจะต้องเสียค่าบริการ 50 ทุกๆเดือน จนตาย แล้วถ้าเกิดพังขึ้นมาก็ต้อง ใช้เงินคืนด้วย เหมือนเช่าทุกๆเดือน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

มีเวลาผมจะรีบเอาไปคืนเลย นึกว่าใช้ฟรี 12 เดือนจบแล้ว ไม่เก็บเงิน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่