อยากสอบถามข้อสงสัยการเปลี่ยนจาก เติมเงินเป็นรายเดือน ของดีเทค

กระทู้คำถาม
พอดีสงสัยเกี่ยวกับการเปลี่ยนจากเติมเงินเป็นรายเดือนว่า มิจฉาชีพสามารถเปลี่ยนเบอร์ของเราเป็นรายดือนได้ไหม พอดีมีคนโทรมาเสนอโปร และด้วยควมง่วงนอนจึงตอบรับไป อยากทราบว่าเขาทำได้จริงไหม ผมจะเสียอะไรบ้างและเขาได้ประโยชนร์อะไรบ้าง ? แม้มันจะเปลี่ยนไปเป็นรายเดือนแล้วก็เถอะ หรือผมอาจจะคิดมากไปจริงๆแล้วเขาก็คือ พนง.คนหนึ่งที่ห่วงใยและต้องการให้ลูกค้าได้สิ่งที่ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่