ชอบฝันถึงแฟนเก่าของแฟนเราบ่อยมาก

กระทู้คำถาม
ก็คือตามหัวข้อเลยค่ะ เราชอบฝันถึงแฟนเก่าของแฟนเราบ่อยๆ เราไม่ได้ส่องเฟสหรือไม่ได้นึกถึงอะไรเลยนะคะ ไม่เคยเห็นตัวจริงด้วยซ้ำ ก็คือเห็นหน้าแฟนเก่านางตอนยังที่เราไม่คบกับแฟนอะค่ะ และทุกครั้งที่ฝัน ก็จะฝันประมาณว่าเขาเคยไปเที่ยวที่นู้นที่นี้ด้วยกัน หรือฝันว่าเจอเจอที่ไหนสักที่ได้คุยกัน ในฝันแฟนเรากับแฟนเก่าของนางก็ยังดูแฮปปี้มีความสุขกันเหมือนยังคบกันอยู่ และเกือบทุกครั้งที่เราฝันแบบนี้ เรามักจะร้องไห้จนสะดุ้งตื่นเลยค่ะ เราควรทำไงดีคะ ไม่ชอบฝันแบบนี้เลยค่ะ😔
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่