วิธีการลดพุง นักศึกษาฝึก ยุดโควิค -19 ครุศาสตร์????

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมเป็นนักศึกษาฝึกสอน วันๆ นั่งอยุ่หน้าคอม สอนออนไลน์ จนถึงเวลา 15:40 น. และ มีสอนพิเศษภาษาอังกฤษ ต่อ เวลา 17:00-18:00 น.
พอสอนพิเศษเสร็จผมไปกินข้าว จะเป็นแบบนี้ทุกวัน จันทร์-ศุกร์   และ ใน วันเสาร์-วันอาทิตย์ กลับบ้านมาดูแลพ่อ ที่ เป็นโรคหลอดเลือดเส้นตีบ ถามว่า มีเวลาออกกำลังกายมีครับ แต่ ยังแบ่งเวลาไม่ถูก เนื่องจาก ต้องทำงานของโรงเรียน เพื่อนๆ คนไหนเป็นเหมือนผมบ้าง และ หาวิธีแก้อย่างไรครับ???
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่