แฟนชอบแกล้งในขณะที่เราหลับอยู่จนทำให้เราตื่น

กระทู้คำถาม
เป็นแบบนี้เกือบทุกวันเลยครับ ในขณะที่ผมหลับเธอจะแกล้งผมตลอดเลยครับเอาจริงๆผมก็โกรธเธอนะแต่ผมเก็บอาการ😣 บางทีผมทำงานมาเหนื่อยๆผมเองก็อยากพักผ่อน แต่เวลาเธอหลับผมแกล้งเธอบ้างเธอก็ทำเป็นหงุดหงิดใส่รับไม่ได้
แต่ผมก็ไม่ค่อยแกล้งเธอนะเวลาเธอหลับ เพราะมันเป็นเวลาส่วนตัวเอามากๆเลย😥 ผมเคยบอกเขาไปตรงๆแล้วนะครับว่า เอ่อเธอเราทำงานมาเหนื่อยๆอ่ะขอนอนพักผ่อนได้ไหมอย่าเเกล้งได้ไหม เธอทำเหมือนเข้าใจนะเเต่เธอไม่เข้าใจผมเลย ผมเป็นคนนอนตื่นเร็ว ตื่นเร็วของผมคือไม่เกิน7โมง แต่ถ้าผมอดนอนหรือง่วงมากผมก็ตื่น10-11โมง ครับ แต่เธอเป็นคนนอนตื่นสายเอามากไม่ว่าเธอจะนอนเร็วหรือนอนดึก ถ้าจะตื่นสายตลอดเลยครับ เวลาผมปลุกให้เธอไปทำงานเธอก็จะหงุดหงิดจะวีนใส่ ผมจะบอกแฟนยังไงดีครับเอาเขาเลิกแกล้งผมเวลานอนอยู่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่