สอบถามเกี่ยวกับหมาเป็นมะเร็งโรคผิวหนังค่ะ

กระทู้คำถาม
หมาเราอายุ 11 ปี จู่ๆมีผื่นแดงขึ้นที่ใต้รักแร้ 2 ข้างค่ะ มีตุ่มน้ำใส และคัน ตรงคอ บริเวณขาหนีบด้วย หมอสันนิษฐานว่าอาจเป็นมะเร็งผิวหนัง แต่ต้องตรวจชื้นเนื้อก่อนค่ะ ถึงจะให้ยาคีโม อยากถามใครบ้างที่มีหมาเป็นมะเร็งผิวหนังคะ ค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ย คีโมเข็มละเท่าไหร่คะ คือกมาเราเป็นหัวใจโตด้วย 
ควรให้คีโมดีมั้ย 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่