คำถามเกี่ยวกับการดูซีรี่ย์ค่ะ ดูสตรีมคืออะไร? มันสามารถดูได้ก่อน viu หรอ?

กระทู้คำถาม
ทุกคนค้า คือตอนนี้เราติดตามซีรี่ย์ที่เซฮุนเล่น เรื่องล่าสุดอ่ะค่ะ แล้วคือใน viu อ่ะ มันมา 21.00 น. แต่ทำไมเราไปดูในเฟส ในไอจี ไรเงี้ย เขาโพสต์กันเต็มไปหมดเลย ก่อน 21.00 อีกค่ะ เราเลยงงค่ะ ว่าเค้าดูกันที่ไหน

เราเลยไปถามเพจ exol คนนึง ที่โพสต์ก่อน 21.00 ทุ่มค่ะ
ได้อย่างนี้มา อันที่จริง ที่เราตอบเค้าไป เราไม่รู้หรอกนะคะ แต่ถ้าถามอีกก็กลัวเค้าจะรำคาญค่ะ 5555 ที่เค้าบอกว่าดูสตรีม หมายถึงอะไรหรอคะ แล้วเราต้องทำยังไงบ้างคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่