สอบถาม ใครเคยสมัคร สินเชื่อ Speedy Loan ไทยพาณิชย์ ผ่านยากไหมคะ?

ลองสมัครไป และมีอีเมลมาขอเอกสารเพิ่ม และเราตอบเมลไป ตอนนี้เป็นเวลาครบอาทิตย์แล้ว ก็ยังเงียบอยู่ ไม่มีเมล ข้อความอะไรตอบกลับมาเลยว่าผ่านหรือไม่ผ่าน เลยอยากสอบถามค่ะ ว่าให้เอกสารเพิ่มเติมไปแล้ว มีโอกาสจะผ่านไหมคะ ซึ่งก็ได้ลองตรวจสถานะ ในเว็บแล้ว ก็ขึ้นว่าไม่มีข้อมูลค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่