เป็นภูมิแพ้

กระทู้คำถาม
เป็นภูมิแพ้มาตั้งแต่ตอนม 1 ตอนนี้ขึ้นปวชปี 1 แล้วค่ะเป็นหนักมากเลยอาการที่มีก็คือจะคัดจมูกมีน้ำมูกไหลตลอดเวลาจามบ่อยมากแล้วก็แบบจามที่เหมือนหายใจไม่ออก ไม่เคยไปหาหมอเลยกินยาอย่างเดียวเลย อาการเบื้องต้นคือคัดจมูกมีนํ้ามูกใสๆจามบ่อยและจามแรงมากมีไข้อ่อนๆ สิ่งที่เรารู้ว่าแพ้อะไรบ้าง แพ้ขนแมว  แพ้อาหารทะเล(ห้ามกินเยอะ) แพ้ฝุ่น แพ้อากาศ สิ่งที่เรารู้ก็มีแค่นี้นะคะ เราอายุ15ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่