ชื่นชม จนท. โฮมโปร สุขสวัสดิ์ครับ (ฮู๊ดดูดอากาศ)

กระทู้สนทนา
เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมไปซื้อฮู๊ดดูดอากาศในห้องครัวยี่ห้อ T ที่โฮมโปรสุขสวัสดิ์ รอสามวันของมาส่งที่บ้าน แต่ในกล่องไม่มีแผ่นกรองไอน้ำมันมาด้วย!!! (ตอนเซนต์รับของ มีคนเซนต์รับแทนและไม่ได้ตรวจในกล่อง)

ผมโทรปรึกษา จนท. โฮมโปรที่ดูแลตอนซื้อ โฮมโปรส่วนกลาง และ บริษัท T
เข้าใจว่าทางนู้นเค้าคิดว่าเราอาจจะทำหาย แต่เรายืนยันว่าเปิดกล่องก็ไม่มีแล้ว

ภายใน 1 อาทิตย์ มี จนท. จากโฮมโปร และบริษัท Tประสานงานเป็นระยะๆ
จนจนท. ที่โฮมโปรแจ้งว่าให้มารับของโชว์ไปใช้เลย แล้วเมื่อผมได้รับของจากบริษัท T ให้ช่วยเอามาคืน ซึ่งหมายถึงว่าช่วงนี้ตัวโชว์ของไม่ครบ เค้าจะเสียโอกาสในการขาย แต่เค้ายอมเพื่อแก้ปัญหาให้ผม

ผมประทับใจมากจึงขอแบ่งปันเรื่องราวครับ
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่