ช่วยจัดลำดับวัดใน เชียงใหม่ 1 day trip หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ 
เรามีเวลา  1 วันครึ่ง ตั้งแต่เช้า จนค่ำเลยนะคะ และชอบเที่ยววัดมาก อยากไปสัการะวัดให้มากที่สุด 
พอจะแนะนำลำดับได้ไหมคะ ว่าเรียงยังไงดี ที่ไม่วนไปมามากนัก 
1. วัดพระสิงห์วรวิหสน
2. วัดต้นเกว๋น
3. วัดพระธาตุดอยคำ ไหว้หลวงพ่อทันใจ
4. วัดอุโมงค์
5. วัดเจดีย์หลวง
6. วัดศรีสุพรรณ
7. วัดพระธาตุดอยสุเทพ
8. วัดมหาวัน
9. วันพันเตา
10 วัดเกตการาม
11 วัดเชียงมั่น / ช้างล้อม 

อยากให้จบใน 1 วัน เผื่อเก็บตก รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ^ - ^ 
หรือมีวัดไหน แนะนำเพิ่มเติมไหมค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่