สอบถาม สวัสดิการ บรรยากาศการทำงาน บริษัท บางกอก ซินเทติกส์ (BST)

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้

พอดีเจ้าของกระทู้มีโอกาสได้สัมภาษณ์งานที่บริษัท บางกอก ซินเทติกส์ (BST) Bangkok Synthetics Co. Ltd.  มาบตาพุด จ.ระยอง
ตำแหน่ง Engineer 

ทาง HR ยังไม่ได้แจ้งรายละเอียดสวัสดิการและเงินเดือน เนื่องจากต้องผ่านการสัมภาษณ์รอบที่ 2 ก่อน 
แต่ จขกท. อยากหาข้อมูลเพิ่มเติมก่อน แท๊กผิดห้องขออภัยด้วยค่ะ
(หลังผ่านสัมภาษณ์รอบแรก จขกท. จะถามทาง HR แน่นอนค่ะ แต่ตอนนี้ใจร้อนอยากทราบก่อน)

อยากรบกวนสอบถามผู้รู้ว่า
1. สวัสดิการพื้นฐานค่ารักษาพยาบาล กองทุนสำรองเลี้ยงชีพ ประกัน งานเลี้ยง ท่องเที่ยวประจำปี อื่นๆ เป็นยังไงบ้าง
2. บรรยากาศการทำงาน ระบบภายในบริษัทฯ เป็นยังไง
3. ฐานเงินเดือน ตำแหน่ง Engineer (เราประสบการณ์ 3 ปี)
4. เหมือนไปอ่านกระทู้มามีเรื่องค่าเช่าบ้านและค่าครองชีพ มีจริงใช่ไหมคะ ประมาณเท่าไหร่
5. โบนัสย้อนหลังเฉลี่ย 5 ปี เป็นอย่างไรบ้าง
6. หากใครมีประการณ์การทำงานที่นี้หรือเคยสัมภาณ์งานที่ BST รบกวนเเชร์ให้ฟังหน่อยได้ไหมคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการตอบคำถาม และการแชร์ประสบการณ์ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่