อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับ การลงทุนธุรกิจขายหมวกกันน็อค แบบออนไลน์ค่ะ

กระทู้คำถาม
มีความคิดอยากจะขายหมวกกันน็อค แบบออนไลน์ค่ะ ในอนาคตอาจจะขายเกี่ยวกับอุปกรณ์อะไหล่ของรถมอไซค์เพิ่มค่ะ
ที่มองไว้จะมีแบรนด์ Random  Bilmola  Fuse  ID Spatun ค่ะ
เลยอยากจะขอคำแนะนำ หรือความคิดเห็นว่า อันดับแรกควรเริ่มต้นจากตรงไหนก่อน รับสินค้าจากที่ไหน ต้องมีงบในการลงประมาณเท่าไหร่ เป็นต้น
ขอบคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่