[SR] แชร์ประสบการณ์ ดูดไขมัน Sexy Line ร่อง 11 สุดโหด!

กระทู้รีวิว
สวัสดีค่ะ เราชื่อมายด์นะคะ flower
วันนี้อยากมาแชร์ประสบการณ์ดูดไขมันหน้าท้อง สร้างร่อง 11 ค่าา

ออกตัวก่อนนะคะ ว่าเราเป็นคนไม่อ้วน คุมอาหารมาตลอด และออกกำลังกายมาหนักมากๆค่ะ
แบบ เวท 3-4 วัน, มีคาร์ดิโอ, มีวิ่ง แล้วก็เป็นนักกีฬาว่ายน้ำอะไรอย่างนี้ด้วย
แต่มันเหมือนมีส่วนเกินตรงแถวๆท้องน้อยอยู่ คนที่ออกกำลังกายจะรู้กันว่า ตรงนี้แหละที่มันเอาออกยากสุดๆ TT
ทุนเดิมเรามีกล้ามเนื้อชัดอยู่แล้ว แต่ยังอยากได้ร่อง 11 แบบชัดๆกว่านี้ บวมกับความที่เราไม่อยากเสียเวลาไปฉีดแฟตหรือพวกเครื่องนวดสลายไขมัน เลยตัดสินใจดูดไขมันให้มันตรงจุดไปเลย!

อันนี้เป็นรูปก่อนดูดไขมันนะคะ

ปกติแล้ว มายด์รับงานถ่ายแบบด้วย ส่วนใหญ่เป็นงานเสื้อผ้าทั่วๆไปกับชุดบิกินี่ ซึ่งพื้นฐานเราก็ไม่ใช่คนตัวใหญ่อะไร
อ่อ ลืมบอกไปว่า เราสูง 162 / หนัก 51 / รอบเอว 27-28 นะ แต่ทีนี้ เวลาใส่พวกบิกินี่มันจะเห็นหน้าท้องส่วนล่างที่มันยังมีไขมันอยู่
ยิ่งเวลานั่งนะ เห็นได้ชัดเลย เราเลยอยากได้หน้าท้องแบบลีนๆ เพราะช่วงนี้เทรนด์สาว healthy กำลังมา เลยอยากอินเทรนด์กะเค้าหน่อย 555

ทีนี้ ตั้งเป้าเลยว่าจะใช้วิธีดูดไขมันหน้าท้อง เราไม่อยากรอช้าเพราะมีคิวถ่ายงานบิกินี่รออยู่ ก็เลยเริ่มหาข้อมูล หาคลินิกดูดไขมัน เล็งๆไว้ 2-3 ที่ แต่ไปสะดุดตาอยู่คลินิกนึง แล้วเราก็เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาที่คลินิก

เดี๋ยวมาเล่าพาร์ทหลังจากเข้าไปที่คลินิกต่ออีกทีค่ะ
ขอไปเคลียร์งานต่อก่อน / คอมดับไปรอบนึง TT เลยต้องมาพิมพ์ใหม่ 555
ชื่อสินค้า:   ดูดไขมัน
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่