น้องสาวมีกลิ่นระหว่างมีเพศสัมพันธ์

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามพี่ๆผู้รู้ทุกคนหน่อยค่ะ ว่าถ้ามีอาการแบบนี้บ่งบอกสาเหตุถึงอะไร เพราะเคยกินยาปฏิชีวนะที่ช่วยในเรื่องของการตกขาวค่ะ เคยใช้แบบสอดด้วย แต่ไม่ดีขึ้นค่ะ หนักไปกว่านั้นคือ เวลามีเพศสัมพันธ์กับแฟน น้องสาวมีกลิ่นเหม็นมากเลยค่ะ  ตอนไม่มีแฟนก็ตกขาวนะคะ ไม่มีแฟนละก็ไม่ได้นอนกับใคร แต่มีตกขาวละมีกลิ่นแต่เป็นสีขาวนะคะ กลิ่นค่อยข้างรุนแรงค่ะ ตอนนั้นก็เลยซื้อยาแก้ตกขาวมาทานดูค่ะ แต่ก็ไม่หาย อยากแก้ปัญหาตรงนี้มากค่ะ ไม่มีอาการคันร่วมนะคะ  ตกขาวมีกลิ่น สีปกติ ละเวลามีอะไรกับแฟนจะมีกลิ่นค่ะ อยากแก้ปัญหาตรงนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่