สอบถามเรื่อง Eternals ครับ

1.ในเรื่อง เซเลสเชียล  อาริเชม นี่พลังระดับไหนครับ ในจักรวาลหนังมาเวล ถ้าเทียบกับธานอสตอนได้หินครบ 
2.ดูไม่ค่อยเข้าใจ พลังเซอซีนี่เว่อร์ขนาดเปลี่ยน เซเลสเชียส เทียมัท ทั้งตัวให้กลายเป็นน้ำแข็งได้ 
เค้ามีพลังระดับได้ยังไงครับ ผมตามไม่ทัน งั้นแสดงว่าเซอซีนี้ ต้องมีพลังสามารถเปลี่ยนโลกใบนี้ได้ทั้งใบเลยน่ะ

ดูเจ้าอาริเชม ตอนแหวกอากาศมาตอนจบ คิดถึงกาแล็กตัส
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่