แฟนไม่มีเวลาให้ทำอย่างไรดีครับ

กระทู้คำถาม
เรามีแฟนอยู่คนนึง คบกับมาได้สักระยะแล้วหล่ะครับ แต่คราวนี้ติดที่แฟนเป็นนักกรีฑาของจังหวัดๆนึงอยู่อ่ะครับ แฟนผมก็ได้อยู่กับโค้ชของเขา แต่ละวันโค้ชของเขาก็จะมาหอมแก้ม จับก้น กอด แถมเวลาอาบน้ำมีเปิดประตูห้องน้ำมาไม่เคาะประตูด้วยนะครับ พอโค้ชเห็นว่าแฟนผมอาบน้ำอยู่ เขาก็แง้มๆประตูไว้ แถมต้องเสียเงินในแต่ละเดือนให้โค้ชคนนี้ แต่โค้ชคนนี้เอาเงินมาซื้อนก ทำนู้นทำนี่ พอตอนซื้อมาก็บอกว่าจะดูแลเอง แต่พอซื้อมา ไม่ได้ดูแลเองเลยครับอีกอย่างแฟนคนนี้ไม่ค่อยมีเวลาให้ผมเลย ควรทำอย่างไรดีครับ ขอคำปรึกษาทีครับบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่