SAMSUNG Galaxy A32 4G VS Xiaomi Redmi Note 10s ตัวไหนดีกว่า?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ SAMSUNG Galaxy A32 4G VS Xiaomi Redmi Note 10s ตัวไหนดีกว่า

ตอนนี้กำลังหาโทรศัพท์ใหม่สักเครื่อง เน้น
ถ่ายรูป  ถ่ายสตอรี่ส่วนมาก
เล่นเกมส์ เราเล่นฟีฟายเป็นส่วนใหญ่ไม่ได้เล่นบ่อยมากเล่นแก้เบื่อธรรมดาทั่วไป
เล่นโซเซียล ดูยูทูบ

และที่สำคัญอยากรู้ว่า 2 เครื่องตัวนี้ตัวไหนถ่ายสตอรี่ไอจีได้ดีกว่ากันคะ

หรือมีโทรศัพท์รุ่นอื่นที่โอเคกว่าแนะนำได้ค่ะ เรทราคาประมาณไม่เกิน8000จะดีมาก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่