อิตาลี สวิตเซอร์แลนด์ แพลนไปคนเดียว ครั้งแรก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ข้อสอบถามผู้มีประสบการณ์ ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่ี่
ที่ไปมาแล้วค่ะ

ถ้าเราจะแพลน ไปอิตาลี สัก 10 วัน แล้ว อาจมีนั่งรถ ไปเที่ยวสวิตเซอร์แลนด์สัก1 คืน  

แบบนี้ได้ใหมค่ะ
จุดหมายปลายทางหลักคืออิตาลีค่ะ แล้วก็อยากแว๊บไปเที่ยวแบบ1 day trip ที่สวิส ค่ะ

แบบนี้ทำได้ไหมคะ ปกติ วิซ่าก็คือเทึ่ยวได้ทั้งยุโรปเหรอคะ

แล้วก็ไปทัวร์กับไปเองไหน ดีสุดคะ คนเดียวไม่มีเพื่อนนะคะ 

ถ้ามีอะไรแนะนำเพิ่มเติม ขอบคุณมากเลยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่