นําจ่ายไม่สําเร็จ ต้องทำยังไง

กระทู้คำถาม
ผมสั่งของจากหน้าเวป official ของญี่ปุ่น แล้ว ems นําจ่ายไม่สําเร็จต้องทำยังไง คือเช็คพัสดุขึ้นว่ากำลังนำจ่าย เรารออยู่ที่บ้านทั้งวันแต่ไม่มีอะไรมาส่ง แต่สถานะขึ้นว่านําจ่ายไม่สําเร็จ "เก็บรอเพื่อดำเนินการ/ขอข้อมูลเพิ่มเติม เนื่องจากที่อยู่ไม่ถูกต้อง" โทรไปถามเขาบอกว่าต้องแก้ที่ต้นทางแล้วผมต้องทำยังไงครับ เลขพัสดุครับ EN135556423JP
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่