ทำยังไงดีเมื่อคนในบ้าน มีชู้ตอนแก่

กระทู้คำถาม
หลายวันก่อนป้าที่เราเคยไปอาศัยที่บ้าน สมัยเรียนเค้าทักมาคุยด้วยค่ะ อายุ 60 กว่ากันทั้งคู่ บอกว่าคุณลุงสามีเค้านอกใจ ไปคุยกับคนอายุ 40 กว่าๆ ที่เคยรู้จักกัน สามีเค้าเสียแล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ฝ่ายนั้นติดโควิด ก็คะยั้นคะยอตะไปเยี่ยมค่ะ  แล้วชอบไปบ้านคนนั้นบ่อยๆ ป้าเพิ่งมาจับได้ ทราบความจริง ไม่รู้จะไปคุยกับใครค่ะ  
แล้วคุยกันไปซักพัก เหมือนป้าแกสติหลุด นอนไม่หลับทั้งคืน แล้วมัวแต่อ่านให้เราฟังว่า ลุงโทรออกวันไหนบ้าง แต่ส่วนใหญ่ฝ่าย ผญ จะโทรมาค่ะ ล่าสุดคือป้าบอกว่าขว้างมือถือลุง แต่ลุงยังไม่ยอมรับค่ะบอกแต่ว่าไม่มีอะไร 
ฝ่ายนั้น เคยส่งข้อความดอกกุหลาบสีเหลือง ว่ารักและคิดถึงเสมอนะคะ อะไรประมาณนี้ เราเลยไปหาความหมายของดอกกุหลาบเหลือง คือ ชู้ค่ะเราแนะนำป้าไม่ถูกเลยค่ะ ว่าต้องยังไงต่อป้าอยากให้เค้าเบิกยุ่งกันค่ะ ้เลิกติดต่อกัน

เลิกไปบ้านคนคนนั้น ไม่รู้ลุงจะแอบไปมั้ย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่