หนังหรือซีรี่ย์เรื่องนี่ชื่ออะไร

กระทู้คำถาม
คือไปเจอใน tik tok เขาทำเป็น pov แล้วใช้เสียงของหนังเรื่องนึงหรือซีรี่ย์ก็ไม่รู้ ว่าจะคอมเม้นถามแต่เขาปิดเม้นทางเดียวคือถามในนี้ ประโยค มีอยู่ว่า ผญ : ทะเลาะกันเป็นเด็กไปได้
ผช : ก็ผมเด็กไงครับ
ผญ : อ๋อหรอ เป็นผู้ชายอ่ะเขาไม่งอนกันหรอก
ผช : ผมเป็นผู้หญิงครับ
ผญ : ก็ว่าอยู่
ผญ : หึงหรอถามจริง
ผช : ป่าวครับ ให้หึงเรื่องไรอ่ะ
ผญ : ก็เอสไง นี่เราเป็นไรกันหรอทำไมถึงมาหึงพี่อ่ะ
ผช : ก็ไม่ได้เป็นไรนิครับและผมก็ไม่มีสิทธิ์ที่จะไปหึงหรืออะไรพี่ด้วยครับ
ผญ : แล้ววันนั้นโมโหทำไม
ผช : ไม่รู้เหมือนกันครับ
ผญ : ชอบพี่แล้วทำไมไม่ยอมรับอ่ะ อาย...หรือว่ากลัวพี่จะไม่เล่นด้วย
จบแค่นี้อ่ะมีใครรู้บ้างไหมคะคือฟังในtiktokรู้สึกเขินดีความไม่ยอมรับของผู้ชายก็น่ารักดีด้วย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่