ผมฝันดีมาหลายวันจนผมทรมาณมากเลยครับ

กระทู้คำถาม
ผมเลิกกับแฟนมาได้ราว3เดือนละครับ เดือนแรกๆก็มีคิดถึงหนักๆเลยครับ 2-3เดือนหลังเริ่มมูฟได้บ้างนิดหน่อย ก็ใช้ชีวิตมาเรื่อยๆนะครับแอบส่องเฟสไอจีบ้างเป็นครั้งคราว แต่ช่วงหลังๆทุกวันที่ผมนอน ผมฝันว่าผมกับแฟนเก่าเราขอกลับมาคืนดีกันทุกวันเลยครับ(ผมเป็นฝ่ายขอคืนดีนะครับ) คงเป็นเพราะผมเป็นคนขอเลิกด้วยล่ะมั้งครับ ในฝันมันดีมากเลยครับ เราเจอกันในที่ที่เคยไปด้วยกันแล้วก็ขอคืนดีกันผมมีความสุขมากในฝัน แต่พอผมตื่นขึ้นมาแล้วผมก็ถามตัวเองว่า ไม่นะ เรากับเขาไม่ได้ขอคืนดีกันหรอกหรอ แล้วผมก็เหงาๆเคว้งๆเศร้าๆไปครึ่งวันเลยครับ ผมควรต้องทำยังไงดีครับ มันเจ็บปวดทุกข์ทรมาณมากเลยครับกับที่ต้องวนลูปกับความรู้สึกผิดที่ทิ้งเขามา ทั้งๆที่เขาทำผมเสียใจอะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่